ssl-cert 1.0.15 - en to vi translation catalogue (28 entries)

note: Type: string DefaultChoice
en: GB
vi: VN

note: Type: string Description
en: Country code:
vi: Mã quốc gia;

note: Type: string Description
en: Please enter the two-letter ISO-3166 code to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ mã hai chữ ISO-3166 cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'countryName' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « countryName » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: string DefaultChoice
en: Scotland
vi: Thừa Thiên-Huế

note: Type: string Description
en: State or province name:
vi: Tên tiểu bang hay tỉnh;

note: Type: string Description
en: Please enter the name of the administrative subdivision to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ tên của miền quốc gia cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'stateOrProvinceName' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « stateOrProvinceName » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: string DefaultChoice
en: Edinburgh
vi: Huế

note: Type: string Description
en: Locality name:
vi: Tên nơi ở ;

note: Type: string Description
en: Please enter the name of the city or town to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ tên của thành phố cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'localityName' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « localityName » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: string DefaultChoice
en: Example Inc.
vi: Công Ty Thí Dụ

note: Type: string Description
en: Organization name:
vi: Tên tổ chức;

note: Type: string Description
en: Please enter the name of the company or organization to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ tên của công ty hay tổ chức cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'organisationName' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « organisationName » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: string DefaultChoice
en: Dept. of Examplification
vi: Phòng Ban Thí Dụ

note: Type: string Description
en: Organizational unit name:
vi: Tên đơn vị tổ chức;

note: Type: string Description
en: Please enter the name of the division or section of the organization to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ tên của phòng ban hay phần của công ty hay tổ chức cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'organisationalUnitName' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « organisationalUnitName » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: string Description
en: Host name:
vi: Tên máy;

note: Type: string Description
en: Please enter the host name to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ tên máy cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'commonName' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « commonName » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: string Description
en: This value is mandatory.
vi: Bắt buộc phải nhập giá trị này.

note: Type: string Description
en: Email address:
vi: Địa chỉ thư :

note: Type: string Description
en: Please enter the email address to use in the SSL certificate.
vi: Hãy gõ địa chỉ thư điện tử cần hiển thị trong chứng nhận SSL.

note: Type: string Description
en: It will become the 'email' field of the generated SSL certificate.
vi: Nó sẽ điền vào trường « email » của chứng nhận SSL đã tạo ra.

note: Type: title Description
en: Configure an SSL certificate
vi: Cấu hình một chứng nhận SSL.
