ltsp 5.0.31debian2 - en to vi translation catalogue (11 entries)

note: Type: boolean Description
en: Set up an LTSP chroot environment?
vi: Thiết lập môi trường chroot LTSP không?

note: Type: boolean Description
en: Please choose whether you want to set up an LTSP chroot environment on this machine, to act as a thin client server.
vi: Hãy chọn nếu bạn muốn thiết lập một môi trường chroot LTSP trên máy này không, để chạy làm trình phục vụ khách mỏng (thin client server).

note: Type: text Description Item in the main menu to select this package
en: Build LTSP chroot
vi: Xây dựng chroot LTSP

note: Type: text Description
en: Building thin client system...
vi: Đang xây dựng hệ thống khách mỏng...

note: Type: text Description
en: Compressing thin client image...
vi: Đang nén ảnh khách mỏng...

note: Type: note Description
en: No interface for LTSP dhcpd configuration
vi: Không có giao diện cho cấu hình dhcpd LTSP

note: Type: note Description
en: There are no free interfaces for usage with the LTSP server. Please manually configure the /etc/ltsp/dhcpd.conf file to point to a valid static interface after the installation has completed.
vi: Không có giao diện còn rảnh để sử dụng với trình phục vụ LTSP. Bạn hãy tự cấu hình tập tin « /etc/ltsp/dhcpd.conf » để chỉ tới một giao diện tĩnh hợp lệ sau khi cài đặt xong.

note: Type: select Description
en: Interface for the thin client network:
vi: Giao diện cho mạng khách mỏng:

note: Type: select Description
en: Please choose which of this system's multiple spare interfaces should be used for the thin client.
vi: Trong những giao diện còn rảnh trên hệ thống này, hãy chọn cái cần dùng cho khách mỏng.

note: Type: error Description
en: Installation aborted
vi: Cài đặt bị hủy bỏ

note: Type: error Description
en: The ltsp-client package provides the basic structure for an LTSP terminal. It cannot be installed on a regular machine.
vi: Gói ltsp-client cung cấp cấu trúc cơ bản cho thiết bị cuối LTSP. Không thể cài đặt vào máy tính chuẩn.
