Sæll póstlistingur, Þetta eru útlínur svo ég veit ekki hvernig best er að setja þær inn í OSM, kannski bara teikna handvirkt miðlínur eftir þeim? Ég tek eftir að götuheitin vantar.
Sjálfur fékk ég import á LUKR gögnunum til að virka á dev servernum í gær: sjá hér: http://master.apis.dev.openstreetmap.org/user/Bj%C3%B6rgvin%20Ragnarsson/edits Ég set af stað import á aðalserverinn seint í kvöld sem ætti að klárast fyrir morguninn. Björgvinn 2010/12/29 Svavar Kjarrval <sva...@kjarrval.is>: > Sæll póstlisti. > > Eftir mikla vinnu af hálfu Daníels Gunnarssonar erum við loksins komin með > gögnin á algengara hnitakerfi. Til upprifjunar þá er um að ræða útlínur af > götum og stígum í Garðabæ. Endilega komið með athugasemdir um hvernig við > ættum að haga importinu. Skráin er í viðhengi. > > Með kveðju, > Svavar Kjarrval > > _______________________________________________ > Talk-is mailing list > Talk-is@openstreetmap.org > http://lists.openstreetmap.org/listinfo/talk-is > > _______________________________________________ Talk-is mailing list Talk-is@openstreetmap.org http://lists.openstreetmap.org/listinfo/talk-is