Ég var að vandræðast í þessu um daginn, það var mismunur á loftmyndum og
nýjustu myndirnar virðast hafa hnikast til um hálfan meter sýndist mér.
Ef þú ert með góðar stikkprufur þá er líklega málið að opna hverfið í
JOSM, hlaða svo stikkprufunum inn, velja allt hverfið og hnika til þar
til stikkprufurnar passa.
Svo þarf bara að laga tengingarnar út úr hverfinu sem eru ekki margar
sem betur fer.
Aðrir sem hafa reynslu í svona heilhverfishnikunum endilega leggja sína
leið til, ég hef sjaldan hræðst smá brute force en það er kannski ekki
alltaf besta leiðin.
--Jói / Stalfur
Þann 30.10.2014 21:01, skrifaði bald...@baldvin.com:
Sæl. Mér sýnist Hvarfa hverfið í Kópavogi ekki rétt hnitað. Var að
taka stikkprufur þar og það munar nógu miklu til að það skiptir máli
ef verið er að nota kortin til að sýna önnur gögn ofan á þeim. Er
þetta eitthvað sem einhver hefur skoðað nýlega og gæti haft skoðun á?
Jafnframt, hefur einhver reynslu af því að leiðrétta svona heilt
hverfi? Ef ég fer að gera þetta í höndum hús fyrir hús og götu fyrir
götu er líklegt að það taki dálítið mikið á að gera það svo vel sé
fyrir umhverfið sem þessu tengist og er rétt hnitað nú þegar. Allar
ábendingar eða hugmyndir eru vel þegnar. Annars skoða ég þetta þegar
ég fæ lausa nokkra klukkutíma.
Mbk,
Baldvin
_______________________________________________
Talk-is mailing list
Talk-is@openstreetmap.org
https://lists.openstreetmap.org/listinfo/talk-is
_______________________________________________
Talk-is mailing list
Talk-is@openstreetmap.org
https://lists.openstreetmap.org/listinfo/talk-is